JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MIFUGO NA UVUVI

Miji wa Serikali Mtumba,
Mtaa wa Ulinzi,

S.L.P. 2847,

40487 DODOMA.

Telegram: “Uvuvi”

Simu: +255 26 2322612
Nukushi: +255 262322613
Barua pepe: ps@uvuvi.go.tz
Tovuti: www.mifuaouvuvi.qo.tz

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Dodoma, Julai 02, 2020

Waziri wa Mifugo na Uvuvi, Mhe. Luhaga Joelson Mpina kwa Mamlaka aliyonayo chini ya
Kifungu cha 4(1) cha Sheria ya Hifadhi za Bahari Na. 29 ya Mwaka 1994 amemteua
Mhandisi Bonaventura Thobias Baya kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Hifadhi za Bahari na
Maeneo Tengefu (MPRU) na kuwateua wafuatao kuwa wajumbe wa Bodi hiyo.

Bw. Magese Emmanuel Bulayi;
Bw. John Jayros Mapepele;
Bw. Melvin Abdul Kilemile;

Bi. Sharifa Jatane Sinda;

Bi. Agness Robert Marwa;

Bi. Rosalynn Gloria Mworia; na
7. Bw. Suleiman Hussein Kova

N

Aidha, Bw. John Komakoma ambaye ni Meneja wa MPRU ataingia kwa nafasi yake
(Katibu).

Uteuzi huu umeanza tarehe 20/06/2020 na Bodi itazinduliwa tarehe 06/07/2020
wizarani katika Mji wa Serikali Mtumba, Dodoma.

Imetolewa na,

Elibariki\Yafole
Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini



